Author: m***5
Date:
Review: Hơi mỏng, lộ da đầu
Màu sắc: SNatural
Price: 971.000₫
| Material | Human Hair |
| Hair Color | Highlight & Piano |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | S4T/4/27A |
| Type | Mini Cover Topper |
| Human Hair Origin | Indian Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Gender | Women |
| Curl | Straight Hair |
| Density | Natural |
| Human Hair Content | 100% |
| Trọng lượng tịnh | 25 g |
| Chiều dài | 25.4 cm |
| SKU | sb2304253123170272 |
Brand Name: 9AM Hair
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/9AM-Hair-sc-014484431.html
Quality: 7167336 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***5
Date:
Review: Hơi mỏng, lộ da đầu
Màu sắc: SNatural
Author: t***9
Date:
Review: Comfortable to wear: đúng như mong đợi
Màu sắc: Tự nhiên & Đen
Author: k***o
Date:
Review: Màu vàng tối đúng hơn là blond và quá mỏng để che phủ tóc bạc hoặc lão hói.
Màu sắc: Nhiều màu
Author: k***o
Date:
Review: I just love how good it is!!!! This for my second purchase and my client LOVED it. I cut fringe for her and super happy❤️
Màu sắc: S3
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm