Author: s***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: looks super cool and such good quality
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 28.000₫
| Material | Zinc Alloy |
| Pattern Type | Animal |
| Season | Winter |
| Style | Goth |
| Festivals | Other |
| Color | Multicolor |
| Type | 3D Decoration |
| Benefits | Recycling |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều dài | 1.7 cm |
| Chiều rộng | 1.1 cm |
| SKU | sb2403196889032505 |
Author: s***8
Date:
Review: looks super cool and such good quality
Màu sắc: Nhiều màu
Author: a***z
Date:
Review: son hermosas y buena calidad y buen tamaño
Màu sắc: Nhiều màu
Author: j***0
Date:
Review: Pretty and perfect size 🥹🤌🏼
Màu sắc: Nhiều màu
Author: h***1
Date:
Review: I love anything nails from SHEIN!
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm