| Material | ABS |
| Connectivity Technology | Bluetooth |
| Mounting Type | Tabletop Mount |
| Screen Resolution | 1280*720 |
| Usage | Portable |
| Batteries Included | No |
| Resolution | 4K |
| Brightness | Up to 999 lm |
| Contrast Ratio | 2,000 to 2,999:1 |
| Power Supply | Wall Plug |
| Display Type | LED |
| ANSI | 400-800 |
| Projection size | 20-300" |
| Projection Method | Throwing |
| Aspect Ratio | 4:3 |
| Lamp Life | >3000 |
| Features | Speakers |
| Wireless Property | With Wi-Fi function |
| SKU | se25031316103761871 |
Brand Name: BDQ
Quality: 2275465 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm