Price: 1.577.000₫
| Material | PC |
| Batteries Included | Yes |
| Features | None |
| Color | Blue |
| Brand | Others |
| Screen Size Range | 9"-10.9" |
| Screen Size | 10.1" |
| Screen Resolution | 1280 x 800 |
| CPU Brand | Unisoc |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Operating System | Android |
| Cell Capacity | 6000-6999mAh |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Battery Type | UN 3481 |
| SKU | se2409263736391018 |
Brand Name: PRITOM
Quality: 2814467 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm