Author: a***j
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: من السهل على ارتداء: تجنننن كيوت وتصغرررر مره لا تفوتونه
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 176.000₫
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 130 g |
| Chiều dài | 25 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb2312028688743305 |
Author: a***j
Date:
Review: من السهل على ارتداء: تجنننن كيوت وتصغرررر مره لا تفوتونه
Màu sắc: Nhiều màu
Author: m***0
Date:
Review: المنتج يستحق المبلغ المدفوع: احسن طلب
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm