Price: 1.206.800₫
Original Price: 1.318.000₫
| Material | ABS |
| Batteries Included | Yes |
| Display Type | LED |
| Features | Supports USB OTG |
| Screen Resolution | 1280 x 800 |
| Condition | New |
| Color | Black |
| Screen Size | 10.1" |
| Operating System | Android |
| CPU Brand | Rockchip |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 9"-10.9" |
| Cell Capacity | 6000-6999mAh |
| Network | None |
| SKU | se2412119493990653 |
Brand Name: Coopers
Quality: 796437 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm