Author: n***e
Date:
Review: القطعة حلوة و ممتازة ومرتبه تجنن تجنن حبيت
Màu sắc: Dark Brown
Price: 210.700₫
Original Price: 245.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Dark Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 235 g |
| Chiều dài | 61 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb25022750003475937 |
Brand Name: SHUDUO
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHUDUO-sc-0142100071.html
Quality: 2726351 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: n***e
Date:
Review: القطعة حلوة و ممتازة ومرتبه تجنن تجنن حبيت
Màu sắc: Dark Brown
Author: M***n
Date:
Review: Comfortable to wear: Good product, convenient to buy. Thank you, SheiShein 😍😍😍
Màu sắc: Dark Brown
Author: y***k
Date:
Review: Value for money: خامه ممتازه وانصح بشراءه
Màu sắc: Dark Brown
Author: n***3
Date:
Review: salah beli pengen wig twrnyataternyata hair top
Màu sắc: Dark Brown
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm