Author: t***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Chắc cứng.ok
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 27.000₫
| Material | Stainless Steel |
| Target Use Body Part | Whole Body |
| Color | Multicolor |
| Function | Massage |
| Type | Head Massage Tool |
| Chiều dài | 18 cm |
| Chiều rộng | 1 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| SKU | sb251117509251036163 |
Author: t***6
Date:
Review: Chắc cứng.ok
Màu sắc: Nhiều màu
Author: s***5
Date:
Review: like very very nice
Màu sắc: Nhiều màu
Author: h***y
Date:
Review: Love it, very useful and hopefully can help with depuffing my face
Màu sắc: Nhiều màu
Author: f***a
Date:
Review: Used this already. So affordable
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm