Author: s***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Wooooow sooo niceee 👍👍👍😍😍😍
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 23.000₫
| Material | Polyvinyl Chloride |
| Pattern Type | Letter |
| Style | Goth |
| Type | Sticker |
| Occasion | Holiday |
| Festivals | Valentine's Day |
| Color | Multicolor |
| Body Part | Body Tattoo Stickers |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều dài | 19 cm |
| Chiều rộng | 12 cm |
| SKU | sb2405100888328190 |
Author: s***1
Date:
Review: Wooooow sooo niceee 👍👍👍😍😍😍
Màu sắc: Nhiều màu
Author: i***1
Date:
Review: Great quality highly recommended .
Màu sắc: Nhiều màu
Author: p***m
Date:
Review: حلوين وبيقدوا فتره.منيحة ليروحوا
Màu sắc: Nhiều màu
Author: z***0
Date:
Review: Goooood
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm