Author: 6***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Beautiful totally stunning and sexy
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 31.000₫
| Material | PMMA |
| Pattern Type | Geometric |
| Shapepattern | Other |
| Style | Simple |
| Occasion | Wedding |
| Festivals | Christmas |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 1 cm |
| Chiều rộng | 8.5 cm |
| Chiều dài | 8.5 cm |
| SKU | sb25031323978358125 |
Author: 6***5
Date:
Review: Beautiful totally stunning and sexy
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: k***2
Date:
Review: لمعته حلوة انصح فيه ً
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: l***1
Date:
Review: Love these!!!!!!!!!!!!!!!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: m***n
Date:
Review: really beautiful stickers
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm