Author: n***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ✨✨✨✨✨✨ ✨✨✨✨✨✨✨✨ ✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨
Màu sắc: màu đen
Price: 17.300₫
Original Price: 18.000₫
| Material | Polyester |
| General Specification | 1PC |
| Special Selling Point | Wig Net Caps |
| Type | Wig Caps |
| Chiều cao | 0.3 cm |
| Chiều dài | 11.8 cm |
| Chiều rộng | 7.9 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb260226131671606687669 |
Author: n***a
Date:
Review: ✨✨✨✨✨✨ ✨✨✨✨✨✨✨✨ ✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨
Màu sắc: màu đen
Author: m***7
Date:
Review: Very great like the photo
Màu sắc: màu đen
Author: 6***5
Date:
Review: great product fast delivery
Màu sắc: Màu be
Author: 1***0
Date:
Review: Havenot opened yet but looks nice
Màu sắc: Màu be
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm