Author: a***d
Date:
Review: I like style, nice 🫶🏻🫶🏻🫶🏻🫶🏻🫶🏻
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 60.000₫
| Material | Stainless Steel |
| Ideal for | Women |
| Color | Multicolor |
| Type | Safety Razor |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 1.1 cm |
| Chiều rộng | 4 cm |
| Chiều dài | 5.5 cm |
| Kích thước túi | 15 cm |
| SKU | sb2302099492140664 |
Author: a***d
Date:
Review: I like style, nice 🫶🏻🫶🏻🫶🏻🫶🏻🫶🏻
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: q***6
Date:
Review: Như hình, chất lượng tốt
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***4
Date:
Review: Kèm nhiều dưỡi dao. Nên dùng thêm bọt cạo cho êm
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: j***r
Date:
Review: ممتازبن يشبهو جيليت نعومه وحلاقه ممتازة ممتازبن يشبهو جيليت نعومه وحلاقه ممتازة ممتازبن يشبهو جيليت نعومه وحلاقه ممتازة ممتازبن يشبهو جيليت نعومه وحلاقه ممتازة
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm