Author: n***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Beautiful…i like it…
Màu sắc: Black-brown
Price: 267.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Black-brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 220 g |
| Chiều dài | 66 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb251204151083114878 |
Brand Name: SHUDUO
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHUDUO-sc-0142100071.html
Quality: 8940647 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: n***9
Date:
Review: Beautiful…i like it…
Màu sắc: Black-brown
Author: p***n
Date:
Review: Like it
Màu sắc: Black-brown
Author: 8***4
Date:
Review: 讚讚讚
Màu sắc: Black-brown
Author: P***T
Date:
Review: สวยดี ตามเรฟ ผมเหมือนจริง สวยดี ตามเรฟ ผมเหมือนจริง สวยดี ตามเรฟ ผมเหมือนจริง
Màu sắc: Black-brown
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm