Author: a***.
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Comfortable to wear: Llego muy bonita parece pelo natural pero viene corta como de 24 pulgadas
Màu sắc: Dark Brown
Price: 110.900₫
Original Price: 129.000₫
| Material | Protein Filament |
| Color | Light Brown |
| Curl | Straight Hair |
| Heat Tolerence | 100 |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Chiều dài | 10 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| Trọng lượng tịnh | 120 g |
| SKU | sb260427101716026352307 |
Author: a***.
Date:
Review: Comfortable to wear: Llego muy bonita parece pelo natural pero viene corta como de 24 pulgadas
Màu sắc: Dark Brown
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm