Author: t***g
Date:
Review: Tóc được đóng gói trong túi khá oke, trong túi lưới và có vòng khoanh để giữ tóc. Tuy nhiên vẫn hơi rối khi lấy ra và nên chải lại. Cái quan trọng nhất là phải có nón lưới đội tóc giả.
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 229.400₫
Original Price: 239.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 280 g |
| Chiều dài | 70 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2209072894258800 |
Author: t***g
Date:
Review: Tóc được đóng gói trong túi khá oke, trong túi lưới và có vòng khoanh để giữ tóc. Tuy nhiên vẫn hơi rối khi lấy ra và nên chải lại. Cái quan trọng nhất là phải có nón lưới đội tóc giả.
Màu sắc: Nhiều màu
Author: n***h
Date:
Review: Đẹp nha rẻ
Màu sắc: Nhiều màu
Author: n***6
Date:
Review: Mỏng, nếp cắt kh đẹp bằng năm trước, chắc do đổi xưởng, kiến nghị nên về lại chất tóc cũ chứ như này chán! Bóng vcl nữa😭😭😭
Màu sắc: Nhiều màu
Author: M***S
Date:
Review: i feel so cute and anime look
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm