Author: l***.
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Looooooooooove itt Looooooooooove itt
Màu sắc: trắng
Price: 36.200₫
Original Price: 38.000₫
| Material | Cotton |
| Composition | 100% Viscose |
| Color | White |
| Type | Cotton Pad |
| Chiều dài | 10.9 cm |
| Chiều rộng | 5.7 cm |
| Chiều cao | 16.8 cm |
| SKU | sb251125484004837883 |
Author: l***.
Date:
Review: Looooooooooove itt Looooooooooove itt
Màu sắc: trắng
Author: m***2
Date:
Review: كويسين قطن بس عددهم مو مرة كبير
Màu sắc: trắng
Author: a***r
Date:
Review: دايما شاتريه حلو مفيد وماعم وكثير
Màu sắc: trắng
Author: 9***9
Date:
Review: Amaaaazingggg😍😍😍😍❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm