Author: r***3
Date:
Review: Best quality love you shein very much like the pic and everything is perfect and the sizes are true Shein is the bessst
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Price: 268.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Blue |
| Type | Women Body Hair Trimmer |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Chiều dài | 16.7 cm |
| Chiều rộng | 3.3 cm |
| Chiều cao | 3.2 cm |
| SKU | sh25060395859977319 |
Brand Name: Teckwe
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Teckwe-sc-014435097.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm tất cả những nỗi ám ảnh về công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các thiết bị làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 6084523 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: r***3
Date:
Review: Best quality love you shein very much like the pic and everything is perfect and the sizes are true Shein is the bessst
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: a***o
Date:
Review: this has changed my life
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: s***d
Date:
Review: حلووو بس موس احلى حلو لو تبغي تستخدمي على اماكن ماتقدري توصليها لاانو مايجرح
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: L***n
Date:
Review: حلو و مايعور ابدا ماتحسي فيه
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm