Author: e***4
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Haven’t received this yet but I hope when it gets here it looks good n fit me
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 340.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Multicolor |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 80 |
| Lace Area | 4*2 |
| Trọng lượng tịnh | 272 g |
| Chiều dài | 67 cm |
| Đầu | 56 cm |
| SKU | sb2306250460733828 |
Author: e***4
Date:
Review: Haven’t received this yet but I hope when it gets here it looks good n fit me
Màu sắc: Nhiều màu
Author: l***2
Date:
Review: i loveeeerreerreeerrrrŕrrrrrrrrr
Màu sắc: Nhiều màu
Author: a***g
Date:
Review: Hermosisimo, se ve super natural, cabello suave ,Abundante y muy largo, más bella que en la imagen
Màu sắc: màu đen
Author: N***a
Date:
Review: muy hermosa se ve muy natural fácil de peinar y es resistente al calor
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm