Author: k***1
Date:
Review: Super cute and looks like the pick
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 40.800₫
Original Price: 48.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Plants |
| Shapepattern | Square |
| Features | Detangling |
| Ideal for | Women |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Rubber |
| Color | Black |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 21.5 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| SKU | sb25040903493043916 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 3583444 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: k***1
Date:
Review: Super cute and looks like the pick
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: O***n
Date:
Review: So cute
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***e
Date:
Review: Excellent brush! Works well and is stylish!
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: c***j
Date:
Review: cute
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm