Author: a***r
Date:
Review: loveeeeeeeeeee itttttttttt
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 30.400₫
Original Price: 38.000₫
| Material | ABS |
| Color | Multicolor |
| Length | Long |
| Pattern Type | All Over Print |
| Season | Winter |
| Style | French |
| Nail Shapes | Stiletto |
| Type | Bare Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | New Year |
| Chiều cao | 0.4 cm |
| Chiều dài | 3.3 cm |
| Chiều rộng | 1.25 cm |
| SKU | sb25063086605611366 |
Brand Name: Monina
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Monina-sc-0141817669.html
Quality: 1136048 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: a***r
Date:
Review: loveeeeeeeeeee itttttttttt
Màu sắc: Nhiều màu
Author: y***9
Date:
Review: Wow wow wow wow so happy thankyouuuuuuuuuuuuuuuuuuu so so good
Màu sắc: Nhiều màu
Author: a***8
Date:
Review: 👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌👌
Màu sắc: Nhiều màu
Author: m***a
Date:
Review: 😙🥰😂😜😂🥰😚😜😚😜😂😜😂😜😜😚😜😜😚😜🥰😜🥰😙☺️😙😜😜😍☺️😍☺️
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm