Author: g***8
Date:
Review: This is a nice tablet that I recommend, smooth for gaming.
Màu sắc: Bồ câu xám
Price: 3.568.800₫
Original Price: 5.349.800₫
| Material | Aluminum Alloy |
| Batteries Included | Yes |
| Display Type | AMOLED |
| Features | Fast Charging |
| Screen Resolution | 1920 x 1080 |
| Condition | New |
| Color | Gray |
| Screen Size | 11" |
| Operating System | Android |
| CPU Brand | Qualcomm |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3480 |
| Screen Size Range | 11" & Larger |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 7000-7999mAh |
| Network | None |
| SKU | se25022714611078058 |
Brand Name: Lenovo
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Lenovo-sc-014138194.html
About: Lenovo là một công ty công nghệ toàn cầu được thành lập tại Trung Quốc với hoạt động tại 180 thị trường. Tập trung vào phát triển toàn cầu, Lenovo đã thiết lập văn hóa doanh nghiệp và mô hình hoạt động đa dạng trong ngành, phục vụ hơn 1 tỷ người dùng trên khắp thế giới. Là công ty hàng đầu toàn cầu đáng tin cậy trong ngành công nghệ, Lenovo giúp khách hàng nắm bắt công nghệ của ngày mai và thay đổi thế giới ngày nay.
Quality: 7814052 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: g***8
Date:
Review: This is a nice tablet that I recommend, smooth for gaming.
Màu sắc: Bồ câu xám
Author: l***z
Date:
Review: is pretty nice grey glossy looking and slim, weight is acceptable. when on was all in Chinese but have to change in setting. sound effects was good . image was clear and sharp. came with charger but need a adapter to use it . response and touch screen was all good.
Màu sắc: Bồ câu xám
Author: n***g
Date:
Review: Good tab easy to use
Màu sắc: Bồ câu xám
Author: n***4
Date:
Review: The tablet arrived defective. The screen is damaged on arrival.
Màu sắc: Bồ câu xám
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm