Author: n***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Okkkkkkkkkk hhjhhhhhhhh
Màu sắc: Đen và trắng
Price: 260.400₫
Original Price: 280.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | Natural Wig |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Purple Ombre |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Festival |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 250 g |
| Chiều dài | 63 cm |
| Đầu | 57 cm |
| SKU | sb2410086130922374 |
Author: n***5
Date:
Review: Okkkkkkkkkk hhjhhhhhhhh
Màu sắc: Đen và trắng
Author: 8***2
Date:
Review: i love it sm!
Màu sắc: Đen và trắng
Author: 6***1
Date:
Review: Cutee
Màu sắc: Đen và trắng
Author: y***m
Date:
Review: Comfortable to wear: So beautiful and smooth hair
Màu sắc: Màu tím ombre
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm