Author: p***6
Date:
Review: Màu ở ngoài sáng hơn và hơi sến nhưng k sao. Chất lượng là được
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 33.000₫
| Material | PP |
| Pattern Type | Colorblock |
| Shapepattern | Rectangular |
| Features | Flexible |
| Ideal for | Men |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Plastic |
| Color | Baby Blue |
| Type | Wide Tooth Comb |
| Specification | Sets |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 15.5-21.5 cm |
| Chiều rộng | 2.5-6 cm |
| Chiều cao | 0.3 cm |
| SKU | sb2304229050575375 |
Author: p***6
Date:
Review: Màu ở ngoài sáng hơn và hơi sến nhưng k sao. Chất lượng là được
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***i
Date:
Review: Hàng rẻ đẹp rất ok luôn luôn yêu shop cảm ơn ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️ phải nói là shop giao hàng rất nhanh và chu đáo đóng gói quá hoàn hảo 👌 họ muốn mua
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: t***4
Date:
Review: Xinh lắm nha
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***9
Date:
Review: وااااو يهبلوووووووووون بنااااات انصحككككم فيييييهم وااااو مريحااااات لللشعررر وتقدرييييييييين تسووووووويييين اي تسريييحه بيييييهم
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm