Author: S***r
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: cọ to, cầm chắc tay, lông siêu mềm, lấy phấn tốt nên mua nha
Màu sắc: màu đen | 1 photo(s)
Price: 285.000₫
| Material | Synthetic Fiber |
| Handle Material | Plastic |
| Bristle Material | Nylon |
| Color | Multicolor |
| Type | Makeup Brushes with Bag |
| Benefits | Thickening |
| Recommended Uses For Product | Face Makeup |
| Chiều cao | 3 cm |
| Chiều rộng | 12 cm |
| Chiều dài | 19 cm |
| SKU | sb2303013286845881 |
Overall Rating: 4.96/5
Author: S***r
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: cọ to, cầm chắc tay, lông siêu mềm, lấy phấn tốt nên mua nha
Màu sắc: màu đen | 1 photo(s)
Author: s***e
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Cọ nhân tạo mềm hợp với ng mới tập làm
Màu sắc: màu nâu | 1 photo(s)
Author: h***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Cọ cẩm chắc tay nên thử nhen mng
Màu sắc: màu đen | 1 photo(s)
Author: B***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Lông cọ khá đc. Cọ cầm chắc tay. Nc là mua đc. Nhiều cây dư ko dùng lgi lun.
Màu sắc: màu đen