Author: U***9
Date:
Review: The quality is really good, product is pretty cute, 100% recommend.
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 48.000₫
| Material | Paper |
| Season | Fall |
| Style | Simple |
| Occasion | Holiday |
| Festivals | Other |
| Color | Multicolor |
| Type | Nail Decals |
| Chiều cao | 1 cm |
| Chiều dài | 13 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| SKU | sb2206078600544427 |
Author: U***9
Date:
Review: The quality is really good, product is pretty cute, 100% recommend.
Màu sắc: Nhiều màu
Author: l***8
Date:
Review: Xinh nha hehe
Màu sắc: Nhiều màu
Author: j***5
Date:
Review: gưhauidnbxkkabfxiskbxnmsvyxkdnvxuskndvxysjebvxjkdbxhyxkdnchudieksbrgxkabdvxuxidncbudenvhxiwnđgxúibfhxudịcgsiekrbdbskkqhdữinvdhxơndbhxkânvưvĩómdbxvusnbxuoamebfhowkebbiownbnndhcooebehxndvxne hueowo d rd nhũindhojdnbjwobioanbdhinxvcjeonfbdnbjdjxxndjchiskxnrburnvifrnxb
Màu sắc: Nhiều màu
Author: l***2
Date:
Review: Đã nhận được sản phẩm
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm